BANNER TAI SAO CHON CAMERASAIGON (1)
-12%
48
48

Draytek VigorFly200F

Draytek
Mã: Fly200F Danh mục: Từ khóa: ,
1 2 3 4 5

Giá niêm yết: 850,000 ₫

Tiết kiệm: 100,000 ₫ (12%)

Giá bán: 750,000 ₫ (Đã có VAT)

– FTTH Router quang trực tiếp
– 70Mbps Up/Down
– WiFi chuẩn N 300Mbps

Ngân Lượng Bảo kim
So sánh

Bảo hành: 12 Tháng

Tình trạng: Còn hàng

  • Mô tả
  • Thông tin thêm
  • Đánh giá (0)
  • Thông số kỹ thuật

Mô tả sản phẩm

FTTH Router + Wireless AP, Router cáp quang trực tiếp DrayTek VigorFly200F
- 1 cổng Quang, SFF, tích hợp modun quang.
- 4 cổng LAN 10/100 Mbps với kết nối VLAN
- VPN Pass-through (IPSec/PPTP/L2TP)
- Cổng USB hỗ trợ kết nối modem 3G HSPDA hoặc Printer server khi kết nối máy in thành máy in mạng, Kết nối Modem 4G WiMAX (WAN dự phòng).
- Tên miền động; multi-NAT; Máy chủ DHCP; DNS cache&proxy
- Bảo vệ tưởng lửa với các tính năng : NAT; DoS& DdoS, DMZ, Lọc theo gói tin
- Thông báo bằng email và ghi nhật ký thông qua phần mềm Syslog
- Gán IP cố định (được cho trước) theo địa chỉ MAC, lọc theo địa chỉ MAC
- Giới hạn băng thông & từng Phiên làm việc cho từng máy tính & tính năng QoS
- Bộ định tuyến không dây, chuẩn 802.11b/g, 2 antenna
- Khả năng chịu tải ≥35 pc
- Fiber port: SFP converter included, LC connector, single mode 10km
- 4 LAN port 10/100Mbps with VLAN, Rate Limit control.
- Wireless Access point, 802.11B/G/N with 2pcs antenna, WDS, Multi SSID, Wireless Rate control.
- Support IPTV: MyTV & SGTV
- VPN passthrough. NAT throughput 70Mbps down/upstream
- Session management, Limit Session and QoS Function.
- Dynamic DNS; multi-NAT; DHCP Server, DNS cache & proxy.
- USB port connect Mobile HDD for File Server, 3G modem or USB printer.
- Firewall security with NAT, DoS & DDoS, DMZ, Packet Filtering, Syslog.
- Web content filter with CSM
- Secure remote management, SNMP Agent with MIB-II

- Xuất xứ : Taiwan

- Bảo hành : 12 tháng

* Sản phẩm đạt tiêu chuẩn chất lượng quốc tế

* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành thành phố Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh, Hà Nội)

* Để có giá tốt nhất vui lòng liên hệ phòng kinh doanh : HCM : (+848) 22 370 371 - 22 472 443 – 3559 2914 – ĐN : (0511) 3 828 848 – 3 828 858 – TN : (066). 6 272 192

* CẦN TÌM ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI TOÀN QUỐC

(Chiết khấu cao nhất thị trường – Chia sẻ lợi nhuận cùng nhau phát triển)

Thông tin thêm

Hãng sản xuất

Draytek

Thuế VAT

Đã có VAT

Bảo hành

12 Tháng

Tình trạng

Còn hàng

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Draytek VigorFly200F”

FTTH Router + Wireless AP, Router cáp quang trực tiếp DrayTek VigorFly200F
- 1 cổng Quang, SFF, tích hợp modun quang.
- 4 cổng LAN 10/100 Mbps với kết nối VLAN
- VPN Pass-through (IPSec/PPTP/L2TP)
- Cổng USB hỗ trợ kết nối modem 3G HSPDA hoặc Printer server khi kết nối máy in thành máy in mạng, Kết nối Modem 4G WiMAX (WAN dự phòng).
- Tên miền động; multi-NAT; Máy chủ DHCP; DNS cache&proxy
- Bảo vệ tưởng lửa với các tính năng : NAT; DoS& DdoS, DMZ, Lọc theo gói tin
- Thông báo bằng email và ghi nhật ký thông qua phần mềm Syslog
- Gán IP cố định (được cho trước) theo địa chỉ MAC, lọc theo địa chỉ MAC
- Giới hạn băng thông & từng Phiên làm việc cho từng máy tính & tính năng QoS
- Bộ định tuyến không dây, chuẩn 802.11b/g, 2 antenna
- Khả năng chịu tải ≥35 pc
- Fiber port: SFP converter included, LC connector, single mode 10km
- 4 LAN port 10/100Mbps with VLAN, Rate Limit control.
- Wireless Access point, 802.11B/G/N with 2pcs antenna, WDS, Multi SSID, Wireless Rate control.
- Support IPTV: MyTV & SGTV
- VPN passthrough. NAT throughput 70Mbps down/upstream
- Session management, Limit Session and QoS Function.
- Dynamic DNS; multi-NAT; DHCP Server, DNS cache & proxy.
- USB port connect Mobile HDD for File Server, 3G modem or USB printer.
- Firewall security with NAT, DoS & DDoS, DMZ, Packet Filtering, Syslog.
- Web content filter with CSM
- Secure remote management, SNMP Agent with MIB-II

Hỗ trợ trực tuyến